Penzi La muuza Chips

Ni miaka miwili tu imepita baada ya kumaliza kidato cha nne, nilikuwa mwenye furaha kwa kuwa nilitamani kumaliza kidato cha nne nilikuwa nikiamini nitakuwa huru kwasababu wazazi wangu watanipa uhuru kwa kuwa nimeshakuwa mtu mzima sasa, lakini furaha yangu si kwa ajili hiyo tu bali nilijua baada ya kumaliza kidato cha nne nitafaulu na kuendelea na level nyingine (form v & vi) kitu ambacho nilitamani sana kwa sababu kwenye ukoo wetu wengi ni wasomi hivyo nilijitaidi nisiiangushe familia yangu kwa kuwa mtu wa kwanza kufeli kwenye fmilia yetu.

Kabla ya matokeo hayajatoka mama yangu mzazi aliamua anipeleke chuo nikasome kozi ya kingereza na kompyuta kwa muda ule ambao nasubiri matokeo. Kwa bahati mbaya nilipata kozi ya kingereza tu kutokana na upungufu wa fedha, nilijitaidi nijue kingereza kwa sababu niliamini nitakuwa na swagga na nitapendwa na wanawake wengi mtaani, maisha yaliendelea hivyo hivyo mpaka matokeo yakatoka lakini kwangu mimi hayakuwa mazuri sana nilipata division III ambapo post zilitoka serikalini ilichagua wale wa division I, II kuendelea na masomo ya juu. Nilisikitika sana na baada ya hapo niliwaomba wazazi wangu nikasome utangazaji sababu ndio kazi nilikuwa natamani kuja kuifanya lakini pia hilo lilishindikana kwa sababu familia yetu haikuwa na uwezo mkubwa hivyo kushidwa kunisomesha chuo kutokana na gharama kubwa zilizotakiwa.

Nilikaa nyumbani kwa mama kwa muda wa miezi sita bila kazi yoyote kweli maisha yalikuwa magumu ndipo kuna mjomba wangu alinisaidia kwa kunipa chumba ambacho alikuwa akiishi yeye na kisha akahamia kwenye nyumba yake mpya na kodi ilikuwa bado sana kuisha. Nilifurahi kukabidhiwa chumba kwa kuwa akili yangu iliwaza sana kula bata nikiwa huru, lakini upande mwingine maisha yatakuwa magumu zaidi ila nilijishauri tu liwalo na liwe mimi sijali. Mjomba alinipatia kiasi cha fedha ambacho ni mtaji wa biashara ambayo niliifikiria, kiukweli nilichukua muda mrefu sana kufikiria ni biashara gani nifanye ili maisha yaende sawa. Kusema ukweli niliwahi kuwaza hata ni wapi hapa nchini wanachukua watu kwa ajili ya kucheza video za X, nilihisi labda ningepata hela na burudani pia lakini mawazo yangu yaliishia kwenye biashara ya kuuza chipsi.

Niliona biashara hii ya chipsi itanifaa na nitafanikiwa, nilitafuta sehemu ambayo ningeweza kuanzisha biashara yangu nikapata maeneo ya sinza africasana. Bila kupoteza muda kesho yake niliingia sokoni kununua vitu vinavyohitajika pale kwenye biashara yangu. Karibu na nilipoanzisha biashara hii kuna shule inaitwa Kenton high school. Hivyo nilikuwa na uhakika wa kufanya biashara vizuri, kazi ilianza jumatatu ambapo nilitafuta msaidizi wangu ili tuweze kufanya kazi vizuri. Kusema ukweli kwa siku ile ya kwana nilipata wateja wengi sana na wengi wao walikuwa ni wanafunzi, walikuja wanafunzi wa aina mbalimbali muda ule wa saa nane nikawahudumia vizuri lakini baadae mida ya saa kumi kuna wanafunzi watatu wa kike walikuja pale kwenye biashara yangu, nilijisemea kimoyo moyo Kenton kuna watoto wazuri, niliwakaribisha wale wanafunzi kisha wakaagiza chipsi mayai nikawaandalia vizuri wakala. Nilishangaa sana walipomaliza kula wakaanza kunisifia chipsi zangu ni nzuri wakati ndio mara yangu ya kwanza kupika chipsi, lakini pia waliniahidi kuwa wateja wangu wa kudumu basi bila hiyana nikashukuru, nilijitambulisha naitwa Rommy na wao wakajitambulisha kusema ukweli nilitokea kumuelewa sana yule denti aliyejitambulisha kwa jina la Vicky…Alikuwa mzuri kuliko wote…ITAENDELEA

12 Replies to “Penzi La muuza Chips”

  1. Hey! I just wanted to ask if you ever have any issues with hackers? My last blog (wordpress) was hacked and I ended up losing a few months of hard work due to no backup. Do you have any solutions to prevent hackers?

  2. I have realized that in digital camera models, exceptional receptors help to aim automatically. The particular sensors of some cams change in in the area of contrast, while others make use of a beam with infra-red (IR) light, specially in low light. Higher standards cameras at times use a mixture of both systems and likely have Face Priority AF where the video camera can ‘See’ any face and focus only on that. Many thanks for sharing your ideas on this site.

  3. Thanks for your post. I would love to say this that the very first thing you will need to carry out is check if you really need credit restoration. To do that you need to get your hands on a duplicate of your credit score. That should not be difficult, since government makes it necessary that you are allowed to acquire one no cost copy of the credit report annually. You just have to request the right individuals. You can either look into the website for your Federal Trade Commission or maybe contact one of the major credit agencies directly.

  4. Thanks a lot for the helpful posting. It is also my belief that mesothelioma has an extremely long latency time period, which means that indication of the disease may well not emerge until finally 30 to 50 years after the 1st exposure to asbestos fiber. Pleural mesothelioma, which can be the most common style and is affecting the area about the lungs, will cause shortness of breath, breasts pains, as well as a persistent cough, which may lead to coughing up our blood.

  5. I was just seeking this info for some time. After six hours of continuous Googleing, finally I got it in your web site. I wonder what’s the lack of Google strategy that don’t rank this kind of informative web sites in top of the list. Usually the top websites are full of garbage.

  6. Whats up are using WordPress for your blog platform? I’m new to the blog world but I’m trying to get started and create my own. Do you require any html coding expertise to make your own blog? Any help would be greatly appreciated!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *